รายชื่อนักศึกษาแจ้งสำเร็จการศึกษา | ||
ภาคการศึกษาฤดูร้อน ปีการศึกษา 2563 | ||
การจัดการโลจิสติกส์ | ||
1 | 035930251047-4 | นางสาวสิริรัตน์ เอมวรรธนะ |
2 | 036030251001-9 | นางสาวรัตนพร กาละวงค์ |
3 | 036030251005-0 | นางสาวกัญญาภัค เหมวงษ์ |
4 | 036030251006-8 | นางสาววันดี สำเภาทอง |
5 | 036030251007-6 | นายโสภณ นุชสวาท |
6 | 036030251008-4 | นายภานุ ท้วมพงษ์ |
7 | 036030251009-2 | นางสาวอุไรวรรณ หะยะกุล |
8 | 036030251010-0 | นางสาวน้ำทิพย์ เขตนัทธี |
9 | 036030251011-8 | นางสาวปนัดดา ท่าหาร |
10 | 036030251012-6 | นางสาวศิริประภา เพราะไธสง |
11 | 036030251017-5 | นายสีหนุ สภาภักดิ์ |
12 | 036030251019-1 | นายชัยรัตน์ ฉัตรเงิน |
13 | 036030251020-9 | นายพิชัยยุทธ สุขเกษม |
14 | 036030251021-7 | นางสาวกัญญารัตน์ ฉัยริต |
15 | 036030251022-5 | นางสาวทิตติยาพร เคหะธรรม |
16 | 036030251025-8 | นายอภิมุข มีวงษ์ |
17 | 036030251026-6 | นางสาวมณฑาวี โวหาระวัน |
18 | 036030251027-4 | นางสาวศิวภา เติมแต้ม |
19 | 036030251030-8 | นางสาวชญาดา ศรีสวัสดิ์ |
20 | 036030251032-4 | นางสาววิลาวัณย์ โพธิสุข |
21 | 036030251033-2 | นางสาวชุติมา ศรีตะลา |
22 | 036030251034-0 | นางสาวสุทธิรักษ์ สุริยะเมธี |
23 | 036030251036-5 | นางสาวอุษา แสนสวัสดิ์ |
24 | 036030251037-3 | นางสาวกนกพร สุขสวัสดิ์ |
25 | 036030251038-1 | นางสาวสุชัญญา ริมคีรี |
26 | 036030251039-9 | นายธีรนันท์ นพเก้า |
27 | 036030251040-7 | นายธนภูมิ วงษ์แก้ว |
28 | 036030251041-5 | นางสาวมณีวรรณ มุ่งยอดกลาง |
29 | 036030251042-3 | นายณัฐพันธ์ ช่วยดี |
30 | 036240251001-4 | นางสาวอรวรรณ ชาวนา |
31 | 036240251002-2 | นางสาวพรพิมล อังกระโทก |
32 | 036240251003-0 | นางสาวภัทราวรรณ หงษ์ทองดี |
33 | 036240251004-8 | นางสาวนันทิกานต์ สุพร |
34 | 036340251020-2 | นายกิตติพงษ์ จันทศร |
35 | 036340251812-2 | นางนภัทร ปลัดศรีช่วย |
การจัดการ | ||
1 | 036140211002-3 | นางสาวพลอยไพลิน ธิปันที |
2 | 036240211003-9 | นางสาวกชพร บุญสม |
3 | 036240211005-4 | นางสาวเยาวเรศ จันทร์อำไพ |
ระบบสารสนเทศ | ||
1 | 036140221003-9 | นางสาวสุวรรณารัตน์ สุขศิลป์ |
2 | 036140221008-8 | นางสาวอรวรรณ วรรณศิริ |
3 | 036240221061-5 | นางสาวสุดารัตน์ กุราช |
4 | 036240221062-3 | นางสาววาริชา มุ่งงาม |
5 | 036240221063-1 | นายมณัสวี โพนหลวง |
6 | 036240221064-9 | นายธนชัย พานพุฒ |
7 | 036240221065-6 | นายภูวดล พลที |
8 | 036240221066-4 | นายจักรกฤษณ์ คำแหง |
9 | 036240221067-2 | นายอธิป คำปา |
10 | 036240221068-0 | นางสาวนนทินี ชัยวัน |
วิทยาการคอมพิวเตอร์ | ||
1 | 036030271009-8 | นางสาวกาญจนา คลาพิมาย |
เศรษฐศาสตร์ | ||
1 | 036030231001-4 | นางสาวเจษฎาภรณ์ ศรีสุข |
2 | 036030231002-2 | นายภควัฒน์ วรรณี |
3 | 036030231004-8 | นางสาวญาดา อยู่เส็ง |
4 | 036030231008-9 | นางสาวชลิดา สยามไชย |
5 | 036130231002-0 | นางสาวปภัสสร หงษ์ชาติ |
พืชศาสตร์ | ||
1 | 035730322034-1 | นายศรศักดิ์ ขอบอรัญ |
2 | 036030322003-0 | นายภัทรภูมิ โสธรนพบุตร |
3 | 036030322012-1 | นางสาวจิราพร ทำสวน |
4 | 036030322015-4 | นางสาวสุพรรษา วีระศร |
5 | 036030322016-2 | นายสรวิชญ์ สานพภา |
6 | 036030322042-8 | นางสาวธัญญารัตน์ ชะอุ่มผา |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | ||
1 | 036030341001-1 | นายณัฐจักร์ ลีลารุ่งล้ำเลิศ |
2 | 036030341002-9 | นางสาวนภัสร กันทาสุวรรณ์ |
3 | 036030341004-5 | นางสาววิภา วิระพัน |
4 | 036030341006-0 | นางสาวกิตติพร แซ่ล้อ |
5 | 036240341009-9 | นางสาวโมนีตา ตัง |
ประมง | ||
1 | 035830331037-1 | นายศรัณย์ ทองคลอด |
2 | 036030331002-1 | นางสาววรรณวดี จุเรศร์ |
3 | 036030331003-9 | นางสาวชนิภรณ์ เพ็ชรแสง |
4 | 036030331010-4 | นายชัยวัฒน์ แซ่ตั๋น |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ | ||
1 | 036240311001-2 | นางสาววราภา พืชทองหลาง |
2 | 036240311002-0 | นางสาวนารีรัตน์ มีสัจ |
เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรมอาหาร | ||
1 | 036030352006-6 | นางสาวนงลักษณ์ พวงกระโทก |
2 | 036030352007-4 | นางสาวฟ้ารุจน์ ไชยมูล |
เทคโนโลยีเครื่องกล | ||
1 | 035930363015-6 | นายสถาปัตย์ มีลือนาม |
2 | 036030363005-5 | นายกฤษณ์ กล้าหาญ |
3 | 036030363006-3 | นายธนกร เขมะวิริยะอนันต์ |
4 | 036030363007-1 | นายอภิวัฒน์ ผุดผ่อง |
5 | 036030363008-9 | นายชลธาร ตุ้ยดา |
6 | 036130363004-6 | นายชนินทร์ สุขโข |
7 | 036240363001-9 | นายปฏิภาณ วิจารณ์ปกรณ์กิจ |
8 | 036240363002-7 | นายสรายุทธ์ เจษฎาโยธิน |
9 | 036240363004-3 | นายสรยุทธ โชติวิรัตน์ |
10 | 036240363005-0 | นายพิพัฒน์พงศ์ บุตรศรีวงษ์ |
11 | 036240363006-8 | นายเบญจรงค์ เจริญกัลป์ |
12 | 036240363007-6 | นายคมกฤช บุญเทียม |
13 | 036240363009-2 | นายณรงค์ศักดิ์ สังขนาค |
14 | 036240363010-0 | นายพอล สเวนสัน |
15 | 036240363011-8 | นายวรินทร ธรรมมะ |
16 | 036240363014-2 | นายฤทธิเกียรติ พวงบุญชู |
17 | 036240363016-7 | นายภานุวัฒน์ ศรนรินทร์ |
18 | 036240363018-3 | นายธีรนัย ธราดลธนสาร |
19 | 036240363020-9 | นายจตุรพล นิลปาน |
20 | 036240363021-7 | นายวนศักดิ์ เพิ่มพูล |
21 | 036240363022-5 | นายธนกฤต เมืองใย |
22 | 036240363023-3 | นายจิรวัฒน์ บุญมี |
23 | 036240363024-1 | นายโกตา เสรียง |
24 | 036240363025-8 | นายอัมรินทร์ นพเก้า |
25 | 036240363026-6 | นายทีปกร มะลิเกตุ |
26 | 036240363027-4 | นายศักดิ์ณรงค์ รัตนวาร |
27 | 036240363028-2 | นายขจรศักดิ์ ถนอมสัตย์ |
28 | 036240363029-0 | นายนพดล แก้วสว่าง |
29 | 036240363030-8 | นายบรรพต ประดิษฐถ้อย |
30 | 036240363032-4 | นายนิกร รื่นอารมย์ |
เทคโนโลยีอุตสาหการ | ||
1 | 035730371004-4 | นายอดิเทพ บำรุงบ้าน |
2 | 035730371006-9 | นายบุญรอด บุญประเสริฐ |
3 | 035730371017-6 | นายทินวัฒน์ ทบลม |
4 | 036040371005-4 | นางสาวลัดดากร นาถาบำรุง |
5 | 036040371021-1 | นายนันทวัฒน์ อยู่รักษา |
เทคโนโลยีไฟฟ้า | ||
1 | 035930373005-5 | นายปริญญา สูงโคกกรวด |
วิศวกรรมอุตสาหการ | ||
1 | 036140375004-1 | นายสุรสิทธิ์ วงษ์วิสิทธิ์ |
2 | 036140375006-6 | นายนฤเบศ บัวระบัดทอง |
3 | 036140375007-4 | นายสุรชาติ สร้อยศรี |
4 | 036140375008-2 | นายรัถนนท์ สุวรรณรัตน์ |
5 | 036140375009-0 | นายธีระศักดิ์ เขมะสุข |
6 | 036140375010-8 | นายศิการ วงศาโรจน์ |
7 | 036140375011-6 | นายอนุสรณ์ สัมฤทธิ์ |
8 | 036140375012-4 | นายสมชาย ทองสาย |
9 | 036140375016-5 | นายณัฐพล สาระ |
10 | 036140375019-9 | นางสาวฐิตาพร เพชรบดี |
11 | 036140375021-5 | นายพอเจตน์ ละเอียดอ่อน |
12 | 036140375028-0 | นายเจษฎากร เอี่ยมสอาด |