รายชื่อนักศึกษาแจ้งสำเร็จการศึกษา | ||
ภาคการศึกษาที่ 1 ปีการศึกษา 2564 | ||
การบัญชี (เทียบโอนนอกเวลาราชการ) | ||
1 | 036340261090-3 | นางสาววรัญญา สายเครือบุญ |
2 | 036340261091-1 | นางสาวอำภาพร ช่วยพิเคราะห์ |
3 | 036340261092-9 | นางสาวตรีสุดา เฉลิมพันธ์ |
4 | 036340261093-7 | นางสาวณัฏฐิณิชา ยังเจริญ |
5 | 036340261094-5 | นางสาวกรกนก ทิพย์ชรัตน์ |
6 | 036340261095-2 | นายอภิวัฒน์ ทองกำเนิด |
7 | 036340261096-0 | นางสาวภิญญามาศ เจริญชะนะ |
8 | 036340261098-6 | นางสาวทรรศนีย์ แก้วแกมกาญจน์ |
9 | 036340261099-4 | นางสาวกานต์ชนก พงษ์หัสบรรณ์ |
10 | 036340261100-0 | นางสาวชลิตา คล้ายคลึง |
11 | 036340261101-8 | นางสาวกัญญารัตน์ มือแข็ง |
12 | 036340261102-6 | นางสาวเบญจวรรณ ด้วงไผ่ |
13 | 036340261104-2 | นางสาวปรารวี ประกิ่ง |
14 | 036340261105-9 | นางสาวเหม่งรี แสงมณี |
15 | 036340261106-7 | นายสิทธิชัย เซี่ยงเห็น |
16 | 036340261110-9 | นางสาวเกษรินทร์ จันปาม |
17 | 036340261111-7 | นางสาวคำพลอย เนื่องชมภู |
18 | 036340261112-5 | นางสาวนภัสสร เกิดมณี |
19 | 036340261115-8 | นางสาวโรสิตา จีนเย่ |
20 | 036340261117-4 | นางสาวลดาวัลย์ จันทสิทธิ์ |
21 | 036340261118-2 | นางสาวสุนีย์ จันแดง |
22 | 036340261120-8 | นางสาวณัฐฐา สัมมา |
23 | 036340261801-3 | นางสาวชนาพร พึ่งทอง |
24 | 036340261802-1 | นางสาวลภาภัทร ล้อเจริญชัย |
25 | 036340261803-9 | นางสาวกนกนาฎ ใหม่เจริญ |
26 | 036340261804-7 | นางสาวชนนิกานต์ เรืองประดิษฐ์ |
27 | 036340261805-4 | นางสาวมนัญญา ฝ้ายเทศ |
28 | 036340261806-2 | นางศิริกุล ศรีแก้ว |
29 | 036340261807-0 | นางสาวพัชราภา เจริญชัย |
30 | 036340261808-8 | นางสาวรุ่งทิพย์ เสนาหนอก |
31 | 036340261809-6 | นางสาวอรพินทร์ สุกรมคีรี |
32 | 036340261811-2 | นางสาวนิลาวัลย์ โพธิวรรณ |
33 | 036340261812-0 | นางสาวชนิดา ภู่ประดิษฐ |
34 | 036340261813-8 | นางสาวเอื้ออำพร ติดชัยภูมิ |
35 | 036340261814-6 | นางสาวสุชญา เปี่ยมคุณทรัพย์ |
36 | 036340261815-3 | นางสาวนาริยา สมุนไพล |
37 | 036340261816-1 | นางสาวสุชาดา รจนากูล |
38 | 036340261817-9 | นางสาวณภาภัช โฉมเฉลา |
39 | 036340261818-7 | นางสาวสุพิชฌาย์ แจ้งจำรัส |
40 | 036340261821-1 | นางสาวอุทัยทิพย์ พึ่งชู |
41 | 036340261823-7 | นางสาวอัจฉรา บุญช่วยเหลือ |
42 | 036340261824-5 | นางสาวนันทิยา นาเมือง |
43 | 036340261826-0 | นางสาวนริสรา สุดตา |
44 | 036340261827-8 | นางสายใจ รัตนมาศ |
การจัดการโลจิสติกส์ (เทียบโอนนอกเวลาราชการ) | ||
1 | 036340251010-3 | นางสาวปภัสรา พงษ์ภักดีสกุล |
2 | 036340251020-2 | นายกิตติพงษ์ จันทศร |
3 | 036340251022-8 | นางสาวกุลธร สุดใจ |
4 | 036340251030-1 | นางสาวปาณิสรา นิตยพร |
5 | 036340251031-9 | นางสาวธนภรณ์ ชนวัฒน์ |
6 | 036340251806-4 | นางสาวศิริพร พุทน้อย |
7 | 036340251809-8 | นางสาวรมิดา สุขอำภัย |
8 | 036340251810-6 | นายธนายุส เจริญศึกษา |
9 | 036340251812-2 | นางนภัทร ปลัดศรีช่วย |
การจัดการ (เทียบโอนนอกเวลาราชการ) | ||
1 | 036340211601-8 | นางสาวทิพภาพร เลิศโอสถ |
2 | 036340211603-4 | นางสาวศศิธร กล้าหาญ |
3 | 036340211604-2 | นางสาววิภาดา นวนปืน |
4 | 036340211608-3 | นายวิญญู สมบัติบูรณ์ |
5 | 036340211609-1 | นายนรวิชญ์ อุทธา |
6 | 036340211610-9 | นายอลงกต เห่งประถม |
7 | 036340211617-4 | นายศราวุธ จิรอัครบัณฑิต |
8 | 036340211803-0 | นางสาวหทัยมาตย์ เจริญสุข |
9 | 036340211804-8 | นายพรหมเมศวร์ ธนบดีนรเศษฐ์ |
10 | 036340211806-3 | นางพัชรีย์ เปรมชาติ |
11 | 036340211813-9 | นางสาวสุดาทิพย์ แพทย์ประทุม |
12 | 036340212601-7 | นางสาวศรัญญา เกตุเกสี |
13 | 036340212602-5 | นางสาวดวงกมล ชนะสุนทร |
14 | 036340212603-3 | นางสาวฐานิศรา ศิลาธารา |
15 | 036340212604-1 | นางสาวสุกษมา หิรัญมาศ |
16 | 036340212606-6 | นางสาวกาญจนา แสวงหาทรัพย์ |
17 | 036340212607-4 | นางสาวอรนรินทร์ สุขัน |
18 | 036340212608-2 | นางสาวจิตตมาส ธรรมเสถียร |
19 | 036340212609-0 | นางสาววรรณิภา ฉิมแป้น |
20 | 036340212610-8 | ว่าที่ร้อยตรีวารินทร์ สิงหเขต |
21 | 036340212611-6 | นายกมลสัณห์ ทิพย์ชรัตน์ |
22 | 036340212612-4 | นางสาวกนกทิพย์ จันทวงษ์ |
23 | 036340212801-3 | นายสุชาพงศ์ นิยมสัตย์ |
24 | 036340212805-4 | นางสาวพัชราภรณ์ เขมากโรทัย |
25 | 036340212806-2 | นางสาวเพ็ญนภา ลาแก้ว |
26 | 036340212807-0 | นายตั๋ว แซ่สง |
27 | 036340212808-8 | นายดำรงศิลป์ จันทร์เจียม |
28 | 036340212809-6 | นายอัครนันท์ บุญเป็ง |
29 | 036340212810-4 | นายวันชัย ฉันท์สำราญ |
30 | 036340212813-8 | นางสาวศศินิภา นาสวน |
ระบบสารสนเทศ | ||
1 | 036240221004-5 | นางสาวชญานิษฐ์ วงษ์ฤทธิ์ |
2 | 036240221010-2 | นายจิรายุทธ เชาว์อารีย์ |
3 | 036240221011-0 | นายณัฐพงศ์ วนิชธัญญาทรัพย์ |
4 | 036240221013-6 | นายทัศนัย ภานุพันธ์ |
5 | 036240221014-4 | นายธนกร วิทยวินิต |
6 | 036240221017-7 | นายอรรคพล มาอยู่ |
7 | 036240221018-5 | นายกฤต บุญรัตน์ |
8 | 036240221022-7 | นายดนุสรณ์ เพ็งบุบผา |
วิทยาการคอมพิวเตอร์ | ||
1 | 036340271001-8 | นางสาวบุปผลักษณ์ แก้วกิติ |
2 | 036340271002-6 | นายโภไคย ตั้งใจมงคล |
3 | 036340271003-4 | นายปลายตะวัน สีอ่อน |
4 | 036340271004-2 | นางสาวสุภาภรณ์ หล้าภา |
5 | 036340271005-9 | นายนนท์ปวิช สิทธิวงศ์ |
6 | 036340271006-7 | นายอติชาติ คงมณี |
7 | 036340271007-5 | นางสาวอภิชญา แจ่มจันทร์ |
8 | 036340271009-1 | นายปรมัต ชูฤทธิ์ |
9 | 036340271011-7 | นางสาวบัณฑิตา เมืองชล |
เศรษฐศาสตร์ | ||
1 | 036130231002-0 | นางสาวปภัสสร หงษ์ชาติ |
การบัญชี | ||
1 | 036130261001-5 | นางสาวชรินรัตน์ จงดี |
2 | 036130261002-3 | นางสาวจันทิมา ธัญญาทิพย์ |
3 | 036130261003-1 | นางสาววาสนา ใหญ่ยอด |
4 | 036130261004-9 | นางสาวดีนา ไกรเรือง |
5 | 036130261005-6 | นางสาวศศิธร แก้วเขียว |
6 | 036130261006-4 | นางสาวสุปรียา ฉะชา |
7 | 036130261007-2 | นางสาวชฎิลพร พิทธยานันท์ |
8 | 036130261008-0 | นางสาวรภีพรรณ ทองผิว |
9 | 036130261009-8 | นางสาวสุนันทา ชมเชย |
10 | 036130261010-6 | นางสาวจิราภรณ์ จันทร์ครึ่งซีก |
11 | 036130261011-4 | นางสาวอรนุช สวยมาก |
12 | 036130261012-2 | นางสาวกิตติยา ป้องหมู่ |
13 | 036130261013-0 | นางสาววันวิสา เสาวรส |
14 | 036130261014-8 | นายอนุเชต มายิกร |
15 | 036130261016-3 | นางสาวเจนจิรา หวานเสนาะ |
16 | 036130261017-1 | นางสาวชนากานต์ แก้วเขียว |
เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
1 | 036340221001-9 | นายภัทรพงษ์ พรอินทร์ |
2 | 036340221002-7 | นายพีรพัฒน์ กายา |
3 | 036340221003-5 | นายรัชชานนท์ ยาวิชัย |
4 | 036340221004-3 | นายศุภางศ์ ปัทมดิลก |
5 | 036340221005-0 | นายนลนรินทร์ เดชอุดม |
6 | 036340221006-8 | นางสาวภัทรนันท์ สมัคร์สมาน |
7 | 036340221009-2 | นางสาวมนฑิรา ร่วมสุข |
8 | 036340221010-0 | นายประพันธ์ สกุล |
9 | 036340221011-8 | นางสาวประภาพร เปรี่ยมสุข |
10 | 036340221012-6 | นางสาวปราณปริยา สินปรุ |
11 | 036340221013-4 | นางสาวพัชริดา โคตรหมอ |
12 | 036340221014-2 | นางสาวณัฐิดา ใจสุข |
13 | 036340221015-9 | นางสาวเพ็ญนภา โสมะภีร์ |
14 | 036340221017-5 | นายอนุวัฒน์ เพ็ชรแขวงแก้ว |
15 | 036340221018-3 | นางสาวจิรนันท์ บุญรักษา |
16 | 036340221019-1 | นายนครินทร์ เอี่ยมสกุล |
17 | 036340221020-9 | นายนรวีธ์ เทียนชัย |
18 | 036340221601-6 | นายประภัทพล บุตดีวงษ์ |
19 | 036340221603-2 | นางสาวปาลิตา วิสมล |
20 | 036340221604-0 | นางสาวกัญญาณัฐ ลับสาร |
21 | 036340221605-7 | นางสาวฐิติชญา โภชเจริญ |
22 | 036340221606-5 | นายโอภาส น้อยแก้ว |
23 | 036340221607-3 | นายอลงกรณ์ มณีวงศ์ |
พืชศาสตร์ | ||
1 | 036030322009-7 | นางสาวสุภัชชา ใสตะภาพ |
2 | 036030322031-1 | นางสาวทิพย์สุดา นวลใย |
3 | 036130322006-1 | นางสาวณิชาภัทร สิงห์จันทร์ |
4 | 036130322010-3 | นางสาวอภิสสินี ช่อทองธนเสฏฐ์ |
5 | 036130322015-2 | นางสาวกิ่งตะวัน เพ็ชรมุนี |
6 | 036130322017-8 | นายชัยทัศน์ ทองประทุน |
7 | 036130322021-0 | นางสาววรรณรดา มังกร |
8 | 036130322024-4 | นายธีรศักดิ์ เอิบสภาพ |
9 | 036130322029-3 | นางสาวปวีณ์ธิดา ดาษขุนทด |
10 | 036130322031-9 | นางสาวธนภรณ์ สุขสวรรค์ |
11 | 036130322033-5 | นางสาวปณิดา อ่อนสอาด |
12 | 036340322002-5 | นางสาวฐิติกาญจน์ สมวงค์ |
13 | 036340322008-2 | นายสิทธิเมธ สิทธิวัฒนพงศ์ |
14 | 036340322009-0 | นายประวิทย์ แสงกล้า |
15 | 036340322012-4 | นางสาวณฐริชา โทเพชร์ |
16 | 036340322013-2 | นายบนเซีอง โซน |
17 | 036340322015-7 | นางสาวชวัลลักษณ์ มากบัวแก้ว |
18 | 036340322018-1 | นางสาวสมสมัย เพ็งกระจ่าง |
ประมง | ||
1 | 035930331021-3 | นายธนัตถ์กัญจน์ ราชตนะพันธุ์ |
2 | 036030331005-4 | นางสาวสุภนิดา จันทร์ยิ้ม |
3 | 036030331006-2 | นายเกียรติภูมิ ไชยพิณ |
4 | 036030331009-6 | นายพุทธิพงษ์ กองจินดา |
5 | 036130331006-0 | นางสาวพรพรรณ มุ่งหมายผล |
6 | 036130331007-8 | นางสาวไหมแพร สังข์ทอง |
7 | 036340331001-6 | นายปิยชาติ ศรีศักดา |
8 | 036340331002-4 | นายปวีณ์ กลิ่นศรีสุข |
9 | 036340331005-7 | นายนพดล แสงขาว |
10 | 036340331006-5 | นางสาวฐานิสา สุมาลุย์ |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ | ||
1 | 036240311003-8 | นายนันทวัฒน์ ขันติวงษ์ |
เทคโนโลยีการเกษตร | ||
1 | 036030324014-5 | นางสาวณัฐธิดา มากภักดิ์ |
2 | 036030324027-7 | นางสาวปัณพร ไชยลังกา |
3 | 036030324027-7 | นางสาวปัณพร ไชยลังกา |
เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรมอาหาร | ||
1 | 036130352002-3 | นางสาวพรนภา พันธ์พิริยะ |
2 | 036130352004-9 | นายอัครพนธ์ ดวงประทุม |
3 | 036130352005-6 | นางสาวสุธาสิณี เครือหมู |
4 | 036130352006-4 | นางสาวสุกัญญา สมนะ |
5 | 036130352008-0 | นางสาวภูแก้ว แสงชวลิต |
เทคโนโลยีการพัฒนาผลิตภัณฑ์และการจัดการนวัตกรรม | ||
1 | 036130353008-9 | นางสาวอนัญญา จันทโรบล |
เทคโนโลยีเครื่องกล | ||
1 | 036240363022-5 | ว่าที่ร้อยตรีธนกฤต เมืองใย |
2 | 036240363025-8 | นายอัมรินทร์ นพเก้า |
3 | 036240363031-6 | นายคมกฤช เจนจัดการ |
เทคโนโลยีอุตสาหการ | ||
1 | 035730371004-4 | นายอดิเทพ บำรุงบ้าน |
2 | 035730371006-9 | นายบุญรอด บุญประเสริฐ |
3 | 035730371009-3 | นายสามารถ พลอยขาว |
4 | 035730371013-5 | นายณัฐพงศ์ บุษบรรณ์ |
5 | 035730371016-8 | นายอภิชิต เล็กกำพุช |
6 | 035730371017-6 | นายทินวัฒน์ ทบลม |
7 | 036030371003-0 | นางสาวกรรณิการ์ ยั่งยืน |
8 | 036030371004-8 | นายอภินันท์ สมดี |
9 | 036030371006-3 | นายธงชัย อ่อนคง |
เทคโนโลยีไฟฟ้า | ||
1 | 036030373004-6 | นายอภิสิทธิ์ สีหะวงษ์ |
2 | 036030373007-9 | นายพงษ์สิทธิ์ สีเศษ |
3 | 036030373010-3 | นางสาววีรญา จิวราช |
4 | 036030373013-7 | นายณัชพล ศรีษะเกตุ |
5 | 036030373015-2 | นายอชิระ เหมาะขลุง |
วิศวกรรมไฟฟ้า | ||
1 | 036140374001-8 | นายชานนท์ กลิ่นมาลี |
2 | 036140374002-6 | นายรุ่งภพ หรินทรานนท์ |
3 | 036140374003-4 | นายสิทธิโชค เพ็งวัน |
4 | 036140374004-2 | นายพรหมลิขิต แก้วประสิทธิ์ |
5 | 036140374006-7 | นายศิริพงศ์ รัตนธรรม |
6 | 036140374008-3 | นายภาณุพงศ์ พรมจันทร์ |
7 | 036140374010-9 | นางสาวกรองทอง โสดดี |
8 | 036140374011-7 | นายอุดมศักดิ์ หล่อเหลี่ยม |
9 | 036140374012-5 | นายมนัส พรมดี |
10 | 036140374014-1 | นายณัฐวัตร บ้านแก |
11 | 036140374015-8 | นายวรเมธ อ้นมงคล |
12 | 036140374016-6 | นายภัทรายุธ วัฒนะ |
13 | 036140374017-4 | นายกฤษฎา บรรพต |
14 | 036140374018-2 | นายชนินทร์ แววปราชญ์ |
15 | 036140374019-0 | นายจิรวัฒน์ ลัดลอย |
16 | 036140374020-8 | นายปิยวัฒน์ วงศ์สุวรรณ |
17 | 036140374021-6 | นายณฐกมล เผ็งเหลา |
18 | 036140374023-2 | นายวิษนุ เริงรัง |
วิศวกรรมอุตสาหการ | ||
1 | 036140375001-7 | นายกฤษฏิ์ติธัช ก้องโสตร์ |
2 | 036140375002-5 | นายเขตโสภณ ประหยัด |
3 | 036140375005-8 | นายวรพล กิ่งทอง |
4 | 036140375013-2 | นายผดุงเกียรติ์ ใจดี |
5 | 036140375014-0 | นายภูตะวัน วิเชียรโชติ |
6 | 036140375020-7 | นายคุณากร บุญเฒ่า |
7 | 036140375022-3 | นายจารัญ วาริวรรณ |
8 | 036140375023-1 | นายพรชัย ปิ่นทอง |
9 | 036140375024-9 | นายกัณฑวัชร์ อนุรักษ์ชาติ |
10 | 036140375025-6 | นายนราวุฒิ วงงาน |
11 | 036140375026-4 | นายปรัชญา จบปาน |
12 | 036140375030-6 | นายวัชระ วงศิลา |