รายชื่อนักศึกษาแจ้งสำเร็จการศึกษา | ||
ภาคการศึกษาที่ 3 ปีการศึกษา 2564 | ||
การบัญชี | ||
1 | 036440261095-0 | นายนุติ คำอดุลย์ |
2 | 036440261123-0 | นางสาวกมลชนก เข็มแก้ว |
การจัดการโลจิสติกส์ | ||
1 | 036130251001-7 | นางสาวมลฤดี ศรีบุรี |
2 | 036130251002-5 | นางสาวสโรชา พิลาวุฒิ |
3 | 036130251003-3 | นายอนุชา ภุมรินทร์ |
4 | 036130251004-1 | นางสาวยุวดี มหานิล |
5 | 036130251005-8 | นางสาวชนากานต์ นาคถิน |
6 | 036130251007-4 | นางสาววิลาสินี บรรเทาทุกข์ |
7 | 036130251009-0 | นางสาววรรณภา ชูพันธุ์ |
8 | 036130251010-8 | นายอิทธิภูมิ คงเหลือง |
9 | 036130251012-4 | นางสาวทิพรดา ทองเอก |
10 | 036130251013-2 | นางสาวณัฐกุล บุญฤทธิ์ |
11 | 036130251014-0 | นางสาวประสิตา จั่นพา |
12 | 036130251015-7 | นายศักรินทร์ แหยมอ่อน |
13 | 036130251018-1 | นางสาวสุวรรณา บุญศรัทธา |
14 | 036130251021-5 | นายจิรวัฒน์ เรืองเอี่ยม |
15 | 036130251022-3 | นางสาวอรวี สมคิด |
16 | 036130251023-1 | นายตรีพัฒน์ บุญกอบ |
17 | 036130251024-9 | นายอรรถพล ฟักเมือง |
18 | 036130251025-6 | นางสาววิภาภรณ์ ฉัตรเงิน |
19 | 036130251026-4 | นางสาวจิตนา เหมือนใจ |
20 | 036130251027-2 | นางสาวกมลชนก อรรถบรรพ |
21 | 036340251002-0 | นางสาวปาริชาต ทามี |
22 | 036340251003-8 | นางสาวปิยฉัตร แก้วเกต |
23 | 036340251004-6 | นางสาวพัฒนวดี พัฒนพิบูลย์ |
24 | 036340251005-3 | นายศุภณัฐ จินดาทอง |
25 | 036340251006-1 | นางสาวปาริชาติ ทานตวณิช |
26 | 036340251007-9 | นางสาวอินทิรา สีหา |
27 | 036340251008-7 | นางสาวชฎารัตน์ พลอยนิล |
28 | 036340251009-5 | นางสาวฐาปาณี สุขศรี |
29 | 036340251012-9 | นายรวิพล วรรณศรีจันทร์ |
30 | 036340251013-7 | นางสาวดารุณี บุญนัง |
31 | 036340251014-5 | นางสาวพัชรมล เทียนทอง |
32 | 036340251015-2 | นายอัครพล เอามิตรดี |
33 | 036340251016-0 | นางสาววริศา บุรี |
34 | 036340251017-8 | นางสาวเพ็ญนภัทร ผาแสง |
35 | 036340251018-6 | นางสาวธัญลักษณ์ สาระเกตุ |
36 | 036340251021-0 | นายราชิต อยู่พร้อม |
37 | 036340251023-6 | นายฐิติภัทร์ ประดุจพรม |
38 | 036340251024-4 | นางสาวอลิชา เปลือยหนองแข้ |
39 | 036340251025-1 | นางสาวสิริรัตน์ วุฒิชีวิต |
40 | 036340251026-9 | นายอดิศร เพชรนาดี |
41 | 036340251027-7 | นายณัฐภัทร ศรีชำนาญ |
42 | 036340251029-3 | นายศุภวิชญ์ เนตรนุช |
43 | 036340251032-7 | นางสาวอภิญญา วรรณวิจิตร |
44 | 036340251801-5 | นายนิรัตน์ กันทะสร |
การจัดการ | ||
1 | 036130211009-9 | นางสาวกชนิภา ศรีทอง |
2 | 036340211602-6 | นายกฤษฎา บังประดง |
3 | 036340211810-5 | นายโชคดี สุขสวัสดิ์ |
4 | 036340212001-0 | นางสาวสุนิสา กลีบสุข |
5 | 036340212002-8 | นางสาวจารวี วงศ์บุญหนัก |
6 | 036340212005-1 | นางสาวพิมพ์ลภัส เธียรโชติ |
7 | 036340212007-7 | นางสาวกมลพรรณ หวานดี |
ระบบสารสนเทศ | ||
1 | 036130221003-0 | นางสาวจารวี แก้วรุณคำ |
2 | 036130221007-1 | นายณัฐทสิทธิ์ ทับทิมศรี |
3 | 036130221009-7 | นางสาววรีย์พร สอนมนต์ |
วิทยาการคอมพิวเตอร์ | ||
1 | 036130271004-7 | นายพุฒิพันธุ์ กีรติเพชรงาม |
2 | 036130271005-4 | นางสาวชนิดา ทิพย์ประเสริฐ |
3 | 036230271004-5 | นายวราพงค์ จันทร์เพ็ญ |
การบัญชี | ||
1 | 036230261002-1 | นางสาวจุฑามาศ แซ่น้อย |
2 | 036230261005-4 | นางสาวสุทัตตา รัดรอดกิจ |
เทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
1 | 036340221003-5 | นายรัชชานนท์ ยาวิชัย |
2 | 036340221006-8 | นางสาวภัทรนันท์ สมัคร์สมาน |
3 | 036340221011-8 | นางสาวประภาพร เปรี่ยมสุข |
4 | 036340221014-2 | นางสาวณัฐิดา ใจสุข |
5 | 036340221017-5 | นายอนุวัฒน์ เพ็ชรแขวงแก้ว |
6 | 036340221018-3 | นางสาวจิรนันท์ บุญรักษา |
7 | 036340221603-2 | นางสาวปาลิตา วิสมล |
8 | 036340221604-0 | นางสาวกัญญาณัฐ ลับสาร |
พืชศาสตร์ | ||
1 | 036130322005-3 | นางสาวพรทิพย์ อรรคนิมาตย์ |
2 | 036130322014-5 | นายณัฐพงษ์ จันละมูล |
3 | 036130322016-0 | นายพิเชษฐ์ ปิ่นทอง |
4 | 036130322032-7 | นายชาคริต บางพลอย |
5 | 036130322035-0 | นายพัชรพล ไชยนันทน์ |
6 | 036130322037-6 | นางสาวอัตสิริยา หงษ์บิน |
7 | 036240322006-8 | นางสาวสุนารี มีกระโดน |
8 | 036340322020-7 | นางสาวแพรวนภา สุนทร |
9 | 036440322001-5 | นางสาวรัชฎาพร อุ่นแก้ว |
10 | 036440322003-1 | นายอลงกรณ์ โมกหลวง |
11 | 036440322004-9 | นายโจอี้ - |
12 | 036440322005-6 | นางสาวกีรติกร ชุติธีรโชค |
13 | 036440322011-4 | นางสาวกฤษนันท์ พรมไว |
ประมง | ||
1 | 035830331035-5 | นายฤทธิเกียรติ แซ่โซว |
2 | 036130331001-1 | นางสาวธาริณี เฟื่องสท้าน |
3 | 036130331003-7 | นางสาวนิลเนตร แสงดี |
4 | 036130331005-2 | นางสาวโชติกา พักตร์จันทร์ |
5 | 036130331006-0 | นางสาวพรพรรณ มุ่งหมายผล |
6 | 036130331007-8 | นางสาวไหมแพร สังข์ทอง |
7 | 036130331008-6 | นางสาวธณัญญา ถนอมศักดิ์ |
8 | 036130331010-2 | นายอัศฎากรณ์ เสือชม |
เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำและการจัดการประมง | ||
1 | 036440331001-4 | นายชาติภาช นันทนพงศ์ |
2 | 036440331002-2 | นางสาวสุชาดา ทมไพร |
3 | 036440331003-0 | นายพัทรพงศ์ คะนอง |
4 | 036440331004-8 | นางสาวพรนภา บุญน้อย |
5 | 036440331005-5 | นายกิติศักดิ์ เลือดขุนทด |
6 | 036440331006-3 | นางสาวภัคจิรา แสนสร้อย |
7 | 036440331007-1 | นายนพรุจ วิญญูวิมล |
8 | 036440331008-9 | นายทูทูเล - |
9 | 036440331010-5 | นายสุภชัย บำรุงบ้าน |
10 | 036440331011-3 | นายจิรศักดิ์ นันทะวงศ์ |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ | ||
1 | 036340311001-0 | นางสาวอรัญญา เบียกขุนทด |
2 | 036340311003-6 | นายฤทธิเกียรติ ยันตระพันธ์ |
3 | 036340311007-7 | นายกิตติพงษ์ หงษ์ทอง |
4 | 036340311008-5 | นางสาวสุมาลีณา บุตร |
เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรมอาหาร | ||
1 | 036130352003-1 | นางสาวศศิภา หงษ์กลาย |
2 | 036130352007-2 | นายบัณฑิต รุ่งแจ้ง |
เทคโนโลยีอุตสาหการ | ||
1 | 035940371007-2 | นายสิทธิศักดิ์ พานนนท์ |
2 | 035940371009-8 | นายรุ่งฤทธิ์ รุ่งเรือง |
3 | 036040371003-9 | นายกฤษณะ ม่วงคำ |
4 | 036040371015-3 | นายอลงกรณ์ กลมเกลี้ยง |
5 | 036040371025-2 | นายภูวดล แสงนิกร |
6 | 036040371026-0 | นายรุ่งภพ หรี่จินดา |
เทคโนโลยีไฟฟ้า | ||
1 | 036030373010-3 | นางสาววีรญา จิวราช |
วิศวกรรมไฟฟ้า | ||
1 | 036130374003-5 | นายสุธนา มครเพศ |
2 | 036130374006-8 | นางสาวชลิกา เจริญวงศ์ |
3 | 036240374010-7 | นายวรชิต จั่นสังข์ |
วิศวกรรมอุตสาหการ | ||
1 | 036140375015-7 | นายจิรโชติ นามบุรี |
2 | 036140375030-6 | นายวัชระ วงศิลา |
3 | 036240375003-1 | นายธนาธิป พุ่มประสาท |
4 | 036240375004-9 | นายรณชัย พงศ์เพชรลักษณ์ |
5 | 036240375011-4 | นายวุฒิชาติ สัมปัญนัง |
6 | 036240375018-9 | นายธนัญชัย บุญหนัก |
7 | 036240375020-5 | นายณัฐนนท์ กุลรัตน์ |
8 | 036240375025-4 | นายระพีพัฒน์ หลักดี |
<< รายชื่อนักศึกษาแจ้งสำเร็จการศึกษา ประจำภาคการศึกษาที่ 3 ปีการศึกษา 2564
เกี่ยวกับการสำเร็จการศึกษา
วัน พุธ ที่ 11 พฤษภาคม 2565, เวลา 16:23 น.
709 ครั้ง