รายชื่อนักศึกษาที่สำเร็จการศึกษา ภาคการศึกษาที่ 2 ปีการศึกษา 2562 | ||
สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์ | ||
1 | 035630251082-7 | นางสาวธารารัตน์ เมืองแก้ว |
2 | 035730251025-4 | นายจิรายุส ชมภูศรี |
3 | 035830251002-1 | นางสาวธัญญารัตน์ แสงอรุณ |
4 | 035930251001-1 | นางสาวกนกวรรณ ช้อยเพ็ง |
5 | 035930251002-9 | นางสาวกัณฑ์ เหรียญเจริญ |
6 | 035930251035-9 | นายวรวิทย์ แก้ไข |
7 | 035930251042-5 | นายอิทธิกุล สุริวงษ์ |
สาขาวิชาการจัดการ | ||
1 | 035930211001-0 | นางสาวศิริลักษณ์ ไทยทักษ์ |
2 | 035930211003-6 | นางสาวดวงพร เจริญบำรุง |
3 | 035930211004-4 | นายพิพัฒน์พงศ์ สุนทร |
4 | 035930211005-1 | นางสาวกนกพร ฉัตรทอง |
5 | 035930211006-9 | นางสาวน้ำค้าง พรมจีน |
6 | 035930211009-3 | นางสาวจีรนันท์ เทียมพล |
7 | 035930211010-1 | นางสาวอาทิตยา ชมจันทร์ |
8 | 035930211011-9 | นางสาวบุญเตือน กองแก้ว |
9 | 035930211012-7 | นางสาวกัญญา งามละออ |
10 | 035930211014-3 | นางสาวอรปรียา อัศวเมธี |
11 | 035930211016-8 | นายวิรุณ อยู่สบาย |
12 | 035930211018-4 | นางสาววันนิภา อรรถวิล |
13 | 035930211021-8 | นางสาววิมลรัตน์ มหาโพธิ์ |
14 | 035930211023-4 | นางสาวปรางทิพย์ สร้อยสกุล |
15 | 035930211025-9 | นางสาวพนิดา สะเกศ |
16 | 035930211029-1 | นางสาวชนาภา สุขสวรรค์ |
17 | 035930211035-8 | นายสืบสกุล โต้งทอง |
18 | 035930211042-4 | นายสุทัศน์ สุธาโภชน์ |
19 | 036140211005-6 | นางสาวสโรชา สุวรรณ |
20 | 036140211018-9 | นายชนะชัย หะวานนท์ |
21 | 036140211061-9 | นางสาวรินรดา ลิศนันท์ |
22 | 036140211062-7 | นางสาววารุณี หอมกลิ่น |
23 | 036140211063-5 | นางสาวนุชจรี บุญวงค์ |
24 | 036140211065-0 | นางสาวภรณ์รวี เลิศพรทวีวัฒน์ |
25 | 036140211066-8 | นางสาวสุนีย์ สุนทรารักษ์ |
26 | 036140211067-6 | นางสาวธัญญธร อ่อนอุดม |
27 | 036140211068-4 | นางสาวกรรณิกา บัวชาติ |
28 | 036140211069-2 | นางสาวธัญลักษณ์ บุตรมาตา |
29 | 036140211072-6 | นางสาวณัฐพร บำรุงหิรัญ |
30 | 036140211073-4 | นางสาวกฤติกา เพ็ชรสน |
31 | 036140211075-9 | นายอภิรักษ์ เจษฎาพงศธร |
32 | 036140211076-7 | นายพิชญุตม์ คานทองดี |
33 | 036140211078-3 | นายสราวุฒิ เมฆเงิน |
34 | 036140211079-1 | นายอนุ เพ็งแจ่มแจ้ง |
35 | 036140211080-9 | นางสาวนมัสยา สุขากรณ์ |
36 | 036140211081-7 | นางสาวอภิรดี ศรีราสวัสดิ์ |
37 | 036140211082-5 | นายปัทพงศ์ กุณามา |
38 | 036140211084-1 | นางสาวมัติกา ไชยไทย |
39 | 036140211085-8 | นางสาวปิยนุช วงค์บุรุษ |
40 | 036140211089-0 | นายทศพล นวลสุข |
41 | 036140211090-8 | นางพรพิมล ตุ้มอ่อน |
42 | 036140211091-6 | นางสาวรัตติยา ทับผา |
43 | 036140211092-4 | นางสาวภูริตา ฟักฟูมสิน |
สาขาวิชาระบบสารสนเทศ | ||
1 | 035930221001-8 | นางสาวสุธาทิพย์ ภู่มาลา |
2 | 035930221002-6 | นางสาวอนันดา พันธุเดช |
3 | 035930221003-4 | นางสาวอภิญญา ดอนเขื่อนโสม |
4 | 035930221008-3 | นางสาวธิดารัตน์ คำวิชัย |
5 | 035930221009-1 | นายปฏิพัทธ์ ปัญนาศรี |
6 | 035930221012-5 | นางสาวพัชรินทร์ ดาวงษ์ |
7 | 036040221026-2 | นายอพิสิษฐ์ เชิงไชย |
8 | 036040221033-8 | นายอินทนนท์ มณีทอง |
9 | 036040221034-6 | นายสิทธิโชค ศรีบัวโรย |
สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ | ||
1 | 035630271023-7 | นางสาวสุพัตรา บุญโสภา |
2 | 035830271003-5 | นางสาวสุจิรา สวัสดิภาพ |
3 | 035830271006-8 | นางสาวปิยะวรรณ แงสันเทียะ |
4 | 035830271009-2 | นางสาวเกษร พุมมา |
5 | 035830271019-1 | นางสาวปาริชาต พาหา |
6 | 035930271006-6 | นายจักริน แสนสิงห์ |
7 | 035930271008-2 | นายกฤษฎา หอมชื่นใจ |
8 | 035930271009-0 | นายวรยศ เพิ่มสกุล |
สาขาวิชาการบัญชี | ||
1 | 035930261057-1 | นางวริษฐา เงินเกิด |
2 | 036040261009-9 | นางสาวสายธาร ประโจทานัง |
3 | 036040261036-2 | นางสาวอัจฉราวดี จินดารัตน์ |
สาขาวิชาพืชศาสตร์ | ||
1 | 035830322023-2 | นายกล้าณรงค์ วงศ์สุวรรณ |
2 | 035830322048-9 | นางสาวเกวลี ประชุมวัตต์ |
3 | 035930322003-2 | นายรณฤทธิ์ เจียมหยิน |
4 | 035930322004-0 | นายตฤณกร อรรถเศรษฐากูล |
5 | 035930322008-1 | นางสาวกัลยารัตน์ แทนจะโป๊ะ |
6 | 035930322009-9 | นางสาวกุลธิดา แท่งทอง |
7 | 035930322011-5 | นายชวัลวิทย์ ไหลอ่อน |
8 | 035930322012-3 | นางสาวเกศินี ธัญญคง |
9 | 035930322013-1 | นายหฤษฎ์ ริผล |
10 | 035930322015-6 | นายวรพงศ์ สินธุรัตน์ |
11 | 035930322016-4 | นางสาวทิพารมย์ พ่วงกลิ่น |
12 | 035930322017-2 | นายปรเมษฐ์ ดวงนิล |
13 | 035930322022-2 | นางสาวกมลชนก กิจจานนท์ |
14 | 035930322025-5 | นายวัชรพงศ์ พิลุณร์ |
15 | 035930322027-1 | นายปราโมทย์ วุฒิชัย |
16 | 035930322030-5 | นายชัยรัตน์ ฉวีวรรณ |
17 | 035930322032-1 | นายสุรัตน เสมสฤษดิ์ |
18 | 035930322034-7 | นางสาวรพีพรรณ ธนาคาร |
19 | 035930322036-2 | นายธีมภณ กิจวาที |
20 | 035930322038-8 | นางสาวกมลพร น้อยพรม |
21 | 035930322039-6 | นางสาวณัฐมล บุญลอย |
22 | 035930322042-0 | นางสาวชุติมา ศิรินาคินทร์ |
23 | 035930322043-8 | นายพงศธร เวชสิทธิ์ |
24 | 035930322047-9 | นายปฏิภาณ ผลพฤกษา |
25 | 035930322048-7 | นางสาวสลิลทิพย์ จำรัส |
26 | 035930322050-3 | นางสาวนิตติญา วิสิทธิวงศ์ |
27 | 036140322001-1 | นางสาวพรธิวา ฤทธิ์ไธสง |
สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | ||
1 | 036140341002-6 | นางสาวสุพัตรา งามบุญคำ |
สาขาวิชาประมง | ||
1 | 035730331021-7 | นายณัฐพงศ์ แนมนิล |
2 | 035730331059-7 | นายศิรวิทย์ ถนอมจิต |
สาขาวิชาเทคโนโลยีการผลิตสัตว์ | ||
1 | 035930311001-9 | นางสาวกันตา มะกะระธัช |
2 | 035930311003-5 | นายปรัชญา ไชยชมภู |
3 | 035930311004-3 | นางสาวเสาวลักษณ์ ปิงสุแสน |
4 | 035930311006-8 | นางสาวสุมิตรา สุขเลิศ |
5 | 035930311009-2 | นางสาวฐิติวรดา ภาคจิตต์ |
6 | 035930311010-0 | นางสาวทัตติยา ตาพล |
7 | 035930311013-4 | นายจิรายุทธ บัวแดง |
8 | 035930311014-2 | นายสุรศักดิ์ คล้ายสุวรรณ |
9 | 035930311015-9 | นายพงศ์ภัค เลี้ยงถนอม |
10 | 035930311016-7 | นางสาวปรางทิพย์ สุขสวัสดิ์ |
11 | 035930311018-3 | นายวัชรพงษ์ อารุณ |
12 | 036040311001-6 | นางสาวกัญญารัตน์ มีสมัย |
13 | 036140311001-4 | นางสาวชลทิวา กุลไธสง |
สาขาวิชาเทคโนโลยีการเกษตร | ||
1 | 035830324025-5 | นายพรหมพิชัย หิรัญรักษ์ |
2 | 035930324002-2 | นางสาวปัทมวรรณ ฤกษ์ดี |
3 | 035930324003-0 | นายอนวัช มิสกร |
4 | 035930324005-5 | นางสาวธนวรรณ จิตตรีพล |
5 | 035930324006-3 | นายภาคภูมิ ภูมิพื้นผล |
6 | 035930324007-1 | นางสาวธิดา มงคลทิพย์ |
7 | 035930324008-9 | นายเศรษฐกิจ รุณเกตุ |
8 | 035930324009-7 | นางสาวศิริลักษณ์ เสมสฤษดิ์ |
9 | 035930324010-5 | นางสาวณัฐวดี จันทสิทธิ์ |
10 | 035930324011-3 | นายสุริยา วามะกัน |
11 | 035930324012-1 | นายภูษิต มงคลสวัสดิ์ |
12 | 035930324013-9 | นางสาวรัชฎาภรณ์ กองนาง |
13 | 035930324014-7 | นายนพรัตน์ มงคลศิลป์ |
14 | 035930324017-0 | นายจารุเดช เมืองศิริ |
15 | 035930324018-8 | นายสาธิต ชูสกุล |
16 | 035930324020-4 | นายนครินทร์ ศรีทอง |
17 | 035930324021-2 | นายอนุชา สีสด |
18 | 035930324023-8 | นายกฤษณะ ระหาญสิม |
19 | 035930324024-6 | นายวราวัลย์ กุมภะวา |
20 | 035930324025-3 | นายวีรยุทธ์ กองแก้ว |
21 | 035930324027-9 | นายอัครพล สุรชาติเมธี |
22 | 035930324029-5 | นางสาวปนัดดา ตู้ฮวด |
23 | 035930324030-3 | นายณัฐิพงษ์ ผันผาย |
24 | 035930324031-1 | นายปราการชัย ดีบุญชัย |
25 | 035930324032-9 | นายเฉลิมชัย พกุลานนท์ |
26 | 035930324033-7 | นายณัฐดนัย จันทร |
27 | 035930324034-5 | นางสาวปรางค์สกุล นาคสมุทร |
สาขาวิชาเทคโนโลยีการพัฒนาผลิตภัณฑ์และการจัดการนวัตกรรม | ||
1 | 035930353003-4 | นางสาวศรุตา ถนอมวงค์ |
2 | 035930353004-2 | นายวชิรวิทย์ ศักดิ์สิงห์ |
3 | 035930353006-7 | นางสาวยุพดี กันตวิรุฒ |
สาขาวิชาเทคโนโลยีเครื่องกล | ||
1 | 036040363006-2 | นายคมกฤษณ์ สุดสงวน |
2 | 036040363014-6 | นายศวัสกร โคบาล |
3 | 036040363023-7 | นายชญานิน อินทร์ประถม |
4 | 036040363027-8 | นายวัฒนา ตาแก้ว |
5 | 036040363032-8 | นายนิธิพัชญ์ ปันส่วน |
6 | 036040363033-6 | นายปฏิภาณ สมบัติ |
7 | 036040363034-4 | นายวรวุฒิ ทรัพย์ประสาท |
8 | 036040363035-1 | นายณรงค์ชัย นิลเศรษฐ์ |
9 | 036040363038-5 | นายสมภพ ยอดอาษา |
สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหการ | ||
1 | 035630371010-3 | นายธีรศักดิ์ วรรณประภา |
2 | 035630371012-9 | นายสิริชัย สุขรัตน์ |
3 | 035840371010-8 | นายศุภกร แสงแก้ว |
4 | 035840371014-0 | นายพันธุ์สกุล นาขวัญ |
5 | 035840371015-7 | นายก่อเกียรติ อรรคจุ่น |
6 | 035840371024-9 | นายโชคดี อนันต์ตระกูลศรี |
7 | 035840371025-6 | นายทีปกร ชนะสิทธิ์ |
8 | 035840371031-4 | นายนัทธพงศ์ อินทรโสภา |
9 | 035840371032-2 | นายศุภกิตติ์ ยืนยาว |
10 | 035840371033-0 | ว่าที่ร้อยตรีพงศธร วงษ์สกุล |
11 | 035840371034-8 | นายภัทราวุธ คำรอต |
12 | 035940371001-5 | นายศิลา ฝอยพิกุล |
13 | 035940371002-3 | นายประสิทธิ์ ทองนพคุณ |
14 | 035940371003-1 | นายณรงค์ฤทธิ ชำนาญพืช |
15 | 035940371004-9 | นายเอกรินทร์ ภักดีนันท์ |
16 | 035940371005-6 | นายศราวุฒิ กองแก้ว |
17 | 036040371002-1 | นายสุรัตน์ สุภา |
18 | 036040371009-6 | นายเอกชัย เพชรทอง |
19 | 036040371020-3 | นายณกรณ์ เมตตาจิตต์ |
20 | 036040371022-9 | นายธวัชวงศ์ เปรมมิตร์ |
21 | 036040371024-5 | นายไพโรจน์ พุทธรักษา |
สาขาวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า | ||
1 | 035730373018-2 | นายศรัณย์ แซ่จัง |
2 | 035830373005-7 | นายมนูญ ศรีวัง |
3 | 035830373013-1 | นายบุญฤทธิ์ อ่อนศรี |
4 | 036040373030-0 | นายสมโภช ปัดจังหรีด |